|
|
được thưởng
|
Đăng nhập hàng ngày 28/08/2014
|
|
|
|
|
|
|
|
được thưởng
|
Đăng nhập hàng ngày 27/08/2014
|
|
|
|
|
|
|
|
được thưởng
|
Đăng nhập hàng ngày 26/08/2014
|
|
|
|
|
|
|
|
được thưởng
|
Đăng nhập hàng ngày 25/08/2014
|
|
|
|
|
|
|
|
bình luận
|
Hóa 10 - bài hạt nhân nguyên tử xem lại đề nhé "Tổng số hạt không mang điện nhiều hơn số hạt mang điện âm không quá 3 hạt" , k quá 3 hạt chứ k phải =3
|
|
|
|
|
|
|
|
được thưởng
|
Đăng nhập hàng ngày 24/08/2014
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
được thưởng
|
Đăng nhập hàng ngày 23/08/2014
|
|
|
|
|
|
|
|
được thưởng
|
Đăng nhập hàng ngày 22/08/2014
|
|
|
|
|
|
|
|
được thưởng
|
Đăng nhập hàng ngày 21/08/2014
|
|
|
|
|
|
|
|
được thưởng
|
Đăng nhập hàng ngày 20/08/2014
|
|
|
|
|
|
|
|
được thưởng
|
Đăng nhập hàng ngày 19/08/2014
|
|
|
|
|
|
|
|
bình luận
|
Nguyên Tử tỉ lệ sai rồi bạn , cộng vào phải =10 chứ
|
|
|
|
|
|
|
|
được thưởng
|
Đăng nhập hàng ngày 18/08/2014
|
|
|
|
|
|
|
|
giải đáp
|
giúp mình nha !!!(^_^)...
|
|
|
|
$n_{O}=\frac{m_{oxit}-m_{kl}}{16}=0,6(mol)$ Ta có : $O^{2-}\leftrightarrow SO^{2-}_{4}\Rightarrow n_{SO^{2-}_{4}}=0,6(mol)\Rightarrow n_{H_{2}SO_{4}}=0,6(mol)\Rightarrow V_{H_{2}SO_{4}}=67,032(l) $
|
|