|
|
|
|
được thưởng
|
Đăng nhập hàng ngày 02/05/2016
|
|
|
|
|
|
|
|
giải đáp
|
giúp với ạ
|
|
|
|
Lời giải này có yêu cầu trả vỏ sò để xem. Bạn hãy link trên để vào xem chi tiết
|
|
|
|
|
|
sửa đổi
|
giup vs
|
|
|
|
số mol của SO4 trừ tạo muối là = số mol của SO2 + 3 số mol của S = 0.4 molklg muối = klg kim loại +klg của gốc axit = 11.9 + .04(32+16.4) =50.9không bt là có đúng ko nzvote và tích V jum em nha chị
số mol của SO4 trừ tạo muối là = số mol của SO2 + 3 số mol của S = 0.4 molklg muối = klg kim loại +klg của gốc axit = 11.9 + .04(32+16.4) =50.3không bt là có đúng ko nzvote và tích V jum em nha chị
|
|
|
|
bình luận
|
giup vs 50.3 á chị em tính sai kq :p
|
|
|
|
|
|
|
|
giải đáp
|
giup vs
|
|
|
|
số mol của SO4 trừ tạo muối là = số mol của SO2 + 3 số mol của S = 0.4 mol klg muối = klg kim loại +klg của gốc axit = 11.9 + .04(32+16.4) =50.3
không bt là có đúng ko nz vote và tích V jum em nha chị
|
|
|
|
được thưởng
|
Đăng nhập hàng ngày 01/05/2016
|
|
|
|
|
|
|
|
đặt câu hỏi
|
@@@
|
|
|
|
đốt cháy hòan toàn hỗn hợp X gồm 2 chất , cần vừa đũ V1 lít oxi được v2 lít khí cò và a mol h2o . các khí điều đo ở đktc. Biểu thức kiên hệ giữa V1,V2 a là
|
|
|
|
được thưởng
|
Đăng nhập hàng ngày 29/04/2016
|
|
|
|
|
|
|
|
được thưởng
|
Đăng nhập hàng ngày 26/04/2016
|
|
|
|
|
|
|
|
được thưởng
|
Đăng nhập hàng ngày 23/04/2016
|
|
|
|
|
|
|
|
được thưởng
|
Đăng nhập hàng ngày 16/04/2016
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|